7C - Ams - Forever
Sign up hoặc Login ngay để SPAM cũng 7c nào. Chỉ tốn vài giây thôi!!!!
7C - Ams - Forever
Sign up hoặc Login ngay để SPAM cũng 7c nào. Chỉ tốn vài giây thôi!!!!
7C - Ams - Forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7C - Ams - Forever

Class 7C

Trang Chính7c PortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
VBB Forum : http://v4a.asia

Một vài điều với forum

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hlsg
Thành viên mới !
Thành viên mới !

Điểm Danh Vọng : 50785

Một vài điều với forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Một vài điều với forum   Một vài điều với forum I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 2:59 pm

Trước tiên là tui tự giới thiệu lun, tui là Hoàng linh. Sau là tui có vài điều với forum::
_Thứ nhất: Danh nên điều hành forum mình nghiêm hơn chút (trị thẳng các bài spam,chửi bậy, những tên có avatar và nick phản cảm)
_Thứ hai: các thành viên forum ko nên post các bài bậy bạ nữa, nó làm xấu mặt học sinh ams (ko nói dối đâu, hum trước nghe bọn trong này nói về forum này mà tức muốn đấm chúng nó đến gãy tay thì thôi).
_Thứ ba: các luật cần nghiêm hơn, như là phải gõ tiếng việt, chứ mấy bạn gõ tiếng Ả rập tớ ko đọc nổi, và ở mỗi box nên có luật về trình bày bài viết
Thui nói thế thui chứ mình thấy forum còn nhiều điều yếu kém khác nữa, nói lại làm Danh mếch lòng.

Mong Danh sớm sửa sang lại forum
hlsg
Thành viên mới !
Thành viên mới !

Điểm Danh Vọng : 50785

Bài gửiTiêu đề: Re: Một vài điều với forum   Một vài điều với forum I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 3:05 pm

Suy cho cùng thì số lượng bài viết nhiều cũng ko nói lên điều gì, điều quan trọng là các bạn hãy viết các bài thật ý nghĩa, chứ đừng có spam (mình mà là admin thì mình phạt nặng chứ ko như Danh đâu)
caophong
Thành viên năng động !
Thành viên năng động !

Điểm Danh Vọng : 51039

Bài gửiTiêu đề: Re: Một vài điều với forum   Một vài điều với forum I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 11:42 am

O hay, ong hoang linh nhay tu dau ra. Vao Nam roi thi co the van dc vao forum de xem tin tuc ban be,... chu o dau ra cai kieu dong gop ay. Neu nhu ong noi thi ca forum phai xoa mat nua roi(toan bai tui)hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một vài điều với forum   Một vài điều với forum I_icon_minitime

Một vài điều với forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang